พื้นที่โฆษณา

เพียง 650.-ต่อเดือน
HR Member
Username :
Password  :

เลือกประเภท:




Forgot your Username/Password?

ท่านยังไม่ได้ Login นะค่ะ

หางานบนมือถือ ที่นี่


ท่านเป็นสมาชิก ?
  ผู้ประกอบการลงทะเบียน เป็นสมาชิกชาว HR ได้ฟรี! เพื่อใช้บริการต่างๆ ในระบบบริหารทรัพยากรมนุษย์ ออนไลน์
Read more...

  ผู้หางาน ประสงค์จะสมัครงาน บริษัทชั้นนำ การลงทะเบียนหางานได้งานคุณภาพ ตำแหน่งงานอัพเดททุกวัน
Read more...

Contact Info


คณะบุคคล
สยามเอชอาร์เอ็ม


เลขประจำตัวผู้เสียภาษี:
2-7809-7369-7

พานิชย์อิเลคทรอนิกส์ :
0101549820078

เข้าสู่ปีที่ 9
ในการบริการสาธารณะ


มั่นใจ ในบริการของเรา.




สายด่วนแรงงาน 1546
สายด่วนแรงงาน 1546

SiamHRM.com : Jobs Online

สมัครงาน หางาน ออนไลน์

หางาน ฝากประวัติ คลิก!!


ติดแล้วเมล์บอกด้วยนะค่ะ
admin (at) siamhrm.com


สถิติอันดับ 1
หมวดธุรกิจ หางาน/สมัครงาน

9ExpertTraining อบรมคอมพิวเตอร์แบบมืออาชีพ : Web Programming, Database, CMS, System | ประกาศหลักสูตรฝึกอบรม สัมมนา ที่ Training.SiamHRM.com :- ข้อมูลเกี่ยวกับ 9ExpertTraining อบรมคอมพิวเตอร์แบบมืออาชีพ : Web Programming, Database, CMS, System อัพเดท, หลักสูตรฝึกอบรม, หลักสูตรฝึกอบรมสัมมนา


 
  

      9ExpertTraining อบรมคอมพิวเตอร์แบบมืออาชีพ : Web Programming, Database, CMS, System





<<อบรม WEB PROGRAMMING, SYSTEM, DATABASE>>
9ExpertTraining สถาบันฝึกอบรมหลักสูตรคอมพิวเตอร์ เปิดสอนให้กับบุคคลทั่วไป เน้นการสอนที่เข้าใจง่าย สอนให้รู้จริง ใช้งานได้จริง สอนโดยวิทยากรที่มีคุณภาพ และมีประสบการณ์จริงมากกว่า 10 ปี ผู้อบรมสามารถถามข้อสงสัยในระหว่างอบรมได้ โดยมีวิทยากรดูแลอย่างใกล้ชิด เป็นกันเอง หรือหากอบรมจบแล้วมีข้อสงสัยระหว่างการทำงาน ก็ยังสามารถโทรศัพท์ หรือ ส่งอีเมล์ มาปรึกษาได้ตลอดเวลา

Web Site : http://www.9ExpertTraining.com, http://www.9Expert.co.th

หลักสูตรที่เปิดฝึกอบรม ทั้ง Public และ InHouse ด้วยวิทยากรมืออาชีพ ได้รับ Certified และมีประสบการณ์สอน
http://www.9ExpertTraining.com/courses

MICROSOFT.NET Web Development
DEV-003 Professional ASP.NET Web Service Expert ** [ http://www.9experttraining.com/webservice-course]
DEV-004 Programming in C# with Visual Studio 2010 [ http://www.9experttraining.com/programming-c-charp-with-visual-studio-2010]
DEV-005 ASP.NET Web Development with Visual Studio 2010 [ http://www.9experttraining.com/aspnet-web-development-with-visual-studio-2010]
DEV-006 Developing Data Access Solution with Visual Studio 2010 [ http://www.9experttraining.com/developing-data-access-solutions-with-visual-studio-2010]

Database Management & Administration
DB-001 Database Concept and Design [ http://www.9experttraining.com/database-concept-design-course]
DB-002 MS SQL Server 2008 Implementation [ http://www.9experttraining.com/sqlserver-implement-course ]
DB-003 MS SQL Server 2008 Administration [ http://www.9experttraining.com/sqlserver-admin-course ]

System
SYS-001 Microsoft Windows Server 2008 [ http://www.9experttraining.com/windows-server-course ]
SYS-002 Microsoft Office SharePoint 2010 for User [ http://www.9experttraining.com/ms-office-sharepoint-2010-for-user-course]
SYS-003 Configuring and Administering Microsoft SharePoint 2010 [ http://www.9experttraining.com/configuring-and-aministrating-ms-sharepoint-2010-course]

Content Management System
CMS-L1 Drupal 7 Fundamental [ http://www.9experttraining.com/drupal7-fundamental-training-course]
CMS-L2 Drupal 7 for Web Designer [ http://www.9experttraining.com/drupal7-for-web-designer-training-course]
CMS-L3 Drupal 7 for Web Developer [ http://www.9experttraining.com/drupal7-for-web-developer-training-course]

**อบรม 1 เครื่อง/1 ท่าน พร้อมเบรค เช้า-บ่าย ห้องอบรม อาคาร Evergreen ลง BTS สถานีราชเทวี**
**ดูข้อมูลโปรโมชันได้ที่ http://www.9ExpertTraining.com/promotion

ติดต่อ โทร. 0 2944 0009 (Auto) แฟกต์ 0 2944 2499
สอบถาม Promotion ที่ 086 322 2423
เว็บไซต์ http://www.9ExpertTraining.com
Social : http://www.Facebook.com/9ExpertTraining
Twitter : @9Expert

ลงทะเบียน/จองที่นั่งเรียน ได้ที่นี่ http://www.9ExpertTraining.com/apps/register.html
**วิธีการลงทะเบียน http://www.9ExpertTraining.com/how-to-register




โดย : 9Expert Training  เมื่อวันที่ : อังคาร ที่ 24 เดือน มกราคม พ.ศ.2555  เข้าชม : 1067






หัวข้อฝึกอบรมใหม่ 5 อันดับล่าสุด

การบริหารจัดการธุรกิจโรงพยาบาลอย่างมืออาชีพ
การพัฒนาทักษะการบริหาร สำหรับผู้บังคับบัญชา รุ่นที่ 10/2557
อบรมหลักสูตร การแก้ปัญหาและการตัดสินใจอย่างมีประสิทธิผล
การพัฒนาทักษะการบริหาร สำหรับผู้บังคับบัญชา รุ่นที่ 8/2557
เทคนิคการสอนงาน สั่งงาน มอบหมายและติดตามงาน


หาคน หางาน คุณภาพ

กำลังแสดงหน้าที่ 1/0 ->
<< 1 >>

 


Re หัวข้อ :
รูปประกอบ :
Limit 100 kB
ไอคอน :
ย่อหน้า จัดซ้าย จัดกลาง จัดขวา ตัวหนา ตัวเอียง เส้นใต้ ตัวยก ตัวห้อย ตัวหนังสือเรืองแสง ตัวหนังสือมีเงา สีแดง สีเขียว สีน้ำเงิน สีส้ม สีชมพู สีเทา
อ้างอิงคำพูด เพิ่มเพลง เพิ่มวีดีโอคลิป เพิ่มรูปภาพ เพิ่มไฟล์ Flash เพิ่มลิงก์ เพิ่มอีเมล์
รายละเอียด :
ใส่รหัสที่ท่านเห็นลงในช่องนี้
ชื่อของท่าน :